หน้าแรกสมาคมกีฬานนทบุรีกรรมการชมรมกกท.สพก.บุคลากรนักกีฬาดีเด่นภาพกิจกรรมนักกีฬาดาวรุ่งเว็บลิงค์
ยินดีต้อนรับ
สมาชิกใหม่วันที่
เต็ก14:1:2560
delbert23:9:2559
วิน22:8:2559
อุ้ย16:8:2559
บอส8:9:2559
zer20:6:2559
แตม14:6:2559
จิ๊บ6:6:2559
ชา30:12:2558
จิ๊ก12:7:2558
สมาชิกเข้าระบบ
ยูสเซอร์เนม :
รหัสผ่าน :
 

ลืมรหัสผ่าน  |   สมาชิกใหม่

ปากเกร็ดคัพ
ปิงปองอบจ.นนทบุรีคัพ
สมาคมกีฬาจังหวัด
กีฬาแห่งชาติ
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สาระความรู้ต่างๆ ทั่วไปเกี่ยวกับกีฬาปิงปอง
เล่นปิงปองให้สนุกและถูกวิธี
อุปกรณ์ต่างๆ ที่เกี่ยวกับกีฬาปิงปอง

ปฏิทินกิจกรรมพิเศษ
April 2017
S M T W T F S
            1
2 3 4 5 6 7 8
9 10 11 12 13 14 15
16 17 18 19 20 21 22
23 24 25 26 27 28 29
30            
สมาชิกจดหมายข่าว
สมัคร ยกเลิก
บริการรถทัวส์
ต้องการให้ชมรมเทเบิลเทนิสมีกิจกรรมอะไร (13627)
จัดการแข่งขันระดับเยาวชน (2862)
21.00%
จัดการแข่งขันกีฬานักเรียน (2784)
20.43%
อบรมผู้ฝึกสอน(2905)
21.32%
จัดการแข่งขันระดับประเทศ (2479)
18.19%
พาไปแข่งขันต่างประเทศ (2597)
19.06%
มีอีก>>
อบจ.นนทบุรีคัพครั้งที่1

สรุปผลการแข่งขันเทเบิลเทนนิส อบจ. นนทบุรีคัพ  ครั้งที่  1

   อาคารศูนย์กีฬา    โรงเรียนปากเกร็ด  

วันที่    15   -   16    มีนาคม           2551

1.    เยาวชนชายเดี่ยวอายุไม่เกิน   11   ปี

ชนะเลิศ  คมกริช    แสงเป๋า                                    ทีม  บ้านปู

รองชนะเลิศ   ศิรวิทย์   พวงทิพย์               ทีม  ฤทธิยะวรรณาลัย

ที่  3   วรเดช    พานิชย์เจริญ                                   ทีม  นนทบุรี

ที่  3   วริศ    วุฒิพงศ์สัมพันธ์                                 ทีม  Coner  Spins

 

2.    เยาวชนหญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน   11   ปี 

ชนะเลิศ  อภิชญา   ศณีเทวฤทธิ์                            ทีม  STICA

รองชนะเลิศ  ชัญญา    เจริญนิการ                      ทีม  บ้านปู

ที่  3   กมลชนก    เสวตบุตร                                   ทีม  การท่าเรือ

ที่  3   ฉัตรทริกา     คล้ายสุวรรณ                          ทีม  ฤทธิยะวรรณาลัย

3.    เยาวชนชายเดี่ยวอายุไม่เกิน   14   ปี

 ชนะเลิศ  ธนพล    สันติวัฒนธรรม                       ทีม  Corner Spins

รองชนะเลิศ   ธนากร    เจือกุนทร                    ทีม  ภูเก็ตไทหัว

ที่  3   ภิญโญ     เลิศมงคล                                        ทีม  JOOLA

ที่  3   กษิดิศ     ตันติวิวัฒนพันธ์                              ทีม  OHO

 4.    เยาวชนหญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน   14   ปี

 ชนะเลิศ  ลักษิกา   ทองทรัพย์                               ที   นนทบุรี

รองชนะเลิศ   กรชนก    จำปาหอม                       ทีม  การท่าเรือ

 ที่  3   ลักขณาศิริ  คงเดช                                       ทีม  นนทบุรี 

ที่  3   ธัญญา  เจริญมิตร                                          ทีม  บ้านปู

5.   เยาวชนชายเดี่ยวอายุไม่เกิน   17   ปี

ชนะเลิศ  ศุภรัตน์  เมืองทิพย์                                  ทีม   นนทบุรี

รองชนะเลิศ   กษิดิศ     ตันติวิวัฒนพันธ์              ทีม  OHO

 ที่  3   จรัสพงษ์  พรเลิศ                                          ทีม  นนทบุรี

ที่  3  อุดมรักษ์  ปรางทอง                                       ทีม  นนทบุรี 

6.    เยาวชนหญิงเดี่ยวอายุไม่เกิน   17   ปี 

ชนะเลิศ  ลักษิกา   ทองทรัพย์                               ที   นนทบุรี

รองชนะเลิศ   สุวิดา   โทสีทา                                ทีม  นนทบุรี 

 ที่  3   ลักขณาศิริ  คงเดช                                       ทีม  นนทบุรี 

ที่  3   อัญมณี   ฮงหลี                                              ทีม  อิมพีเรียลปากน้ำ

7.    ชายเดี่ยวจำกัดมือ

 ชนะเลิศ   เสกพงษ์    ยมจินดา                               ทีม   การท่าเรือ

รองชนะเลิศ   นิคม    วงษ์ศิริ                              ทีม  XIOM THAILAND

ที่  3   อิสระ   เมืองสุข                                              ทีม   นนทบุรี

ที่  3     ประธาน     เตชะวิเชียร                               ทีม  การท่าเรือ

 8.    หญิงเดี่ยวจำกัดมือ

 ชนะเลิศ    ปิยพร   ปานนาค                               ทีม   นนทบุรี

รองชนะเลิศ   สุธาสินี  เสวตบุตร                   ทีม  ระนอง

ที่  3   พิศิฏฐา    เมฆอัมพร                                   ทีม  นนทบุรี

ที่  3   นุจรี  วงค์บพิตร                                          ทีม  STIGA

 

view(5231)