หน้าแรกสมาคมกีฬานนทบุรีกรรมการชมรมกกท.สพก.บุคลากรนักกีฬาดีเด่นภาพกิจกรรมนักกีฬาดาวรุ่งเว็บลิงค์
ยินดีต้อนรับ
สมาชิกใหม่วันที่
เต็ก14:1:2560
delbert23:9:2559
วิน22:8:2559
อุ้ย16:8:2559
บอส8:9:2559
zer20:6:2559
แตม14:6:2559
จิ๊บ6:6:2559
ชา30:12:2558
จิ๊ก12:7:2558
สมาชิกเข้าระบบ
ยูสเซอร์เนม :
รหัสผ่าน :
 

ลืมรหัสผ่าน  |   สมาชิกใหม่

ปากเกร็ดคัพ
ปิงปองอบจ.นนทบุรีคัพ
สมาคมกีฬาจังหวัด
กีฬาแห่งชาติ
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สาระความรู้ต่างๆ ทั่วไปเกี่ยวกับกีฬาปิงปอง
เล่นปิงปองให้สนุกและถูกวิธี
อุปกรณ์ต่างๆ ที่เกี่ยวกับกีฬาปิงปอง

ปฏิทินกิจกรรมพิเศษ
March 2017
S M T W T F S
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31  
             
สมาชิกจดหมายข่าว
สมัคร ยกเลิก
บริการรถทัวส์
ต้องการให้ชมรมเทเบิลเทนิสมีกิจกรรมอะไร (13397)
จัดการแข่งขันระดับเยาวชน (2818)
21.03%
จัดการแข่งขันกีฬานักเรียน (2744)
20.48%
อบรมผู้ฝึกสอน(2842)
21.21%
จัดการแข่งขันระดับประเทศ (2437)
18.19%
พาไปแข่งขันต่างประเทศ (2556)
19.08%
มีอีก>>
เทศบาลนครปากเกร็ดคัพ ครั้งที่ 9

สรุปผลการแข่งขันเทเบิลเทนนิส  เทศบาลนครปากเกร็ดคัพ ครั้งที่  9   
วันที่  19-20    สิงหาคม  2549     ณ  อาคารศูนย์กีฬาโรงเรียนปากเกร็ด
 

 เยาวชน ชาย - หญิง  เดี่ยว อายุไม่เกิน  9  ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

คมกริช     แสงเป๋า

ชนะเลิศ

2,000

2

ศิรวิทย์     พวงทิพย์

รองชนะเลิศ

1,000

3

ราชพฤกษ์    จันทร์ผ่องแสง

ที่  3

500

4

ประโพธิ     ถัน

ที่  3

500

เยาวชน ชายเดี่ยว   อายุไม่เกิน   12    ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

ชาตรี    อรุณรัตน์สกุล

ชนะเลิศ

 2,500

2

บัณฑิต     จันทร์สว่าง

รองชนะเลิศ

 1,500

3

พัทธพล     ขวัญชัยศักดา

ที่  3

 1,000

4

ธนพล   สันติวัฒนธรรม

ที่  3

 1,000

เยาวชน  หญิงเดี่ยว   อายุไม่เกิน   12    ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

อารียา    แสงเป๋า

ชนะเลิศ

 2,000

2

พิชญา    วิสุทธิเมธางกูร

รองชนะเลิศ

 1,000

3

ลักษิกา   ทองทรัพย์

ที่  3

 500

4

ลักขณาสิริ   คงเดช

ที่  3

 500

เยาวชน ชายเดี่ยว   อายุไม่เกิน   15    ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

สิขเรศ   กิจสำเร็จ

ชนะเลิศ

 3,000

2

ราชลักษณ์   จันทร์ผ่องแสง

รองชนะเลิศ

 2,000

3

คมปราชญ์   มณีธรรม

ที่  3

 1,500

4

ดนุสรณ์     ชาญวลิชล

ที่  3

 1,500

เยาวชน  หญิงเดี่ยว   อายุไม่เกิน   15    ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ลักษิกา   ทองทรัพย์

ชนะเลิศ

2,500 

2

 อารียา    แสงเป๋า

รองชนะเลิศ

1,500 

3

 สุวิดา      โทศรีทา

ที่  3

1,000 

4

 กรกช     สุภาเนติรัตน์

ที่  3

1,000 

เยาวชน ชายเดี่ยว   อายุไม่เกิน   18    ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

กษิดิศ     รุ่งโรจน์

ชนะเลิศ

4,000

2

อรรถนัฐ   วงศ์สมุทร

รองชนะเลิศ

 2,500

3

ปริญญา   ธนะธีระรัตน์

ที่  3

 1,500

4

ยศการ    ไพสิฐวิโณรจน์

ที่  3

 1,500

 เยาวชน  หญิงเดี่ยว   อายุไม่เกิน   18    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 กรกช     สุภาเนติรัตน์

ชนะเลิศ

3,000 

2

 สุวิดา      โทศรีทา

รองชนะเลิศ

2,000 

3

 วิลาสินี     จันทร์เรือง

ที่  3

1,500 

4

 อาริยา    มุ่งดี

ที่  3

1,500 

ชายเดี่ยวจำกัดมือ

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ยศพล    ไพสิฐวิโรจน์

ชนะเลิศ

 5,000 

2

 นิคม  วงศ์ศิริ

รองชนะเลิศ

 3,000

3

 อนุวัตน์   เทพประเทียน

ที่  3

1,500 

4

 ไกรสิงห์  ทองหล่อ

ที่  3

 1,500

หญิงเดี่ยวจำกัดมือ

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ชารินา     ฐานวิเศษ

ชนะเลิศ

 4,000

2

 วิลาสินี     จันทร์เรือง

รองชนะเลิศ

 2,500

3

 ปิยพร    ปานสาค

ที่  3

 1,500

4

 พรรัตน์    รูปสูง

ที่  3

1,500 

view(4253)