หน้าแรกสมาคมกีฬานนทบุรีกรรมการชมรมกกท.สพก.บุคลากรนักกีฬาดีเด่นภาพกิจกรรมนักกีฬาดาวรุ่งเว็บลิงค์
ยินดีต้อนรับ
สมาชิกใหม่วันที่
เต็ก14:1:2560
delbert23:9:2559
วิน22:8:2559
อุ้ย16:8:2559
บอส8:9:2559
zer20:6:2559
แตม14:6:2559
จิ๊บ6:6:2559
ชา30:12:2558
จิ๊ก12:7:2558
สมาชิกเข้าระบบ
ยูสเซอร์เนม :
รหัสผ่าน :
 

ลืมรหัสผ่าน  |   สมาชิกใหม่

ปากเกร็ดคัพ
ปิงปองอบจ.นนทบุรีคัพ
สมาคมกีฬาจังหวัด
กีฬาแห่งชาติ
กีฬาเยาวชนแห่งชาติ
สาระความรู้ต่างๆ ทั่วไปเกี่ยวกับกีฬาปิงปอง
เล่นปิงปองให้สนุกและถูกวิธี
อุปกรณ์ต่างๆ ที่เกี่ยวกับกีฬาปิงปอง

ปฏิทินกิจกรรมพิเศษ
March 2017
S M T W T F S
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31  
             
สมาชิกจดหมายข่าว
สมัคร ยกเลิก
บริการรถทัวส์
ต้องการให้ชมรมเทเบิลเทนิสมีกิจกรรมอะไร (13397)
จัดการแข่งขันระดับเยาวชน (2818)
21.03%
จัดการแข่งขันกีฬานักเรียน (2744)
20.48%
อบรมผู้ฝึกสอน(2842)
21.21%
จัดการแข่งขันระดับประเทศ (2437)
18.19%
พาไปแข่งขันต่างประเทศ (2556)
19.08%
มีอีก>>
เทศบาลนครปากเกร็ดคัพ ครั้งที่ 10

สรุปผลการแข่งขันเทเบิลเทนนิส  เทศบาลนครปากเกร็ดคัพ ครั้งที่  10   
วันที่  18  -   19    สิงหาคม  2550     ณ  อาคารศูนย์กีฬาโรงเรียนปากเกร็ด
 

 เยาวชน เดี่ยว อายุไม่เกิน  8  ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

เบญจพล เลิศศักดิ์จานันท์

ชนะเลิศ

1,500

2

บารมี อินทรพรม

รองชนะเลิศ

1,000

3

ณัฐยศ แซ่เตีย

ที่  3

500

4

ภวัน ดุจหนึ่งคุณากร

ที่  3

500

 

 เยาวชน เดี่ยว อายุไม่เกิน    10    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

คมกริช แสงเป๋า

ชนะเลิศ

1,500

2

ราชพฤกษ์ จันทร์ผ่องแสง

รองชนะเลิศ

1,000

3

ศิรวิทย์ พวงทิพย์

ที่  3

500

4

ธมลวรรณ เขตต์เขื่อน

ที่  3

500

 เยาวชน ชายเดี่ยว อายุไม่เกิน    13    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

ธนพล     สันติวัฒนธรรม

ชนะเลิศ

3,000

2

ภูวรินทร์    ธาราชีวิน

รองชนะเลิศ

2,000

3

แม็ค    พวงศรี

ที่  3

1,000

4

ภิญญโญ     เลิศมงคล

ที่  3

1,000

 เยาวชน  หญิงเดี่ยว   อายุไม่เกิน   13    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 อารียา    แสงเป๋า

ชนะเลิศ

2,000

2

 ธมลวรรณ    เขตต์เขื่อน

รองชนะเลิศ

1,500

3

 ลักษิกา      ทองทรัพย์

ที่  3

1,000

4

 ลักขณาสิริ     คงเดช

ที่  3

1,000

 เยาวชน ชายเดี่ยว   อายุไม่เกิน   16    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ศุภรัตน์     เมืองทิพย์

ชนะเลิศ

 4,000

2

 สิขเรศ     กิจสำเร็จ

รองชนะเลิศ

2,500 

3

 ณัฐวุฒิ    เทพวงศ์

ที่  3

1,500 

4

 เอกกมล        สิทธิเกษร

ที่  3

1,500 

เยาวชน  หญิงเดี่ยว   อายุไม่เกิน   16    ปี

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 อัญมณี     ฮงหลี

ชนะเลิศ

 3,000

2

 กรกช      สุภาเนติรัตน์

รองชนะเลิศ

 2,000

3

 สุวิดา      โทสีทา

ที่  3

1,500 

4

 ลักษิกา      ทองทรัพย์

ที่  3

 1,500

ชายเดี่ยวจำกัดมือ

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 เสกพงษ์      ยมจินดา

ชนะเลิศ

5,000

2

 ธีระเดช    เมฆอัมพร

รองชนะเลิศ

3,000

3

 ธีรวุฒิ    เชิญพิพัฒนสกุล

ที่  3

 1,500

4

 สมพงษ์    ตาทเพชรเต็ม

ที่  3

 1,500

หญิงเดี่ยวจำกัดมือ

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ลักษิกา      ทองทรัพย์

ชนะเลิศ

 4,000

2

 ปิยพร    ปานนาค

รองชนะเลิศ

2,500

3

 สุวิดา      โทสีทา

ที่  3

 1,500

4

 อัญมณี     ฮงหลี

ที่  3

 1,500

ทีมเยาวชน อายุไม่เกิน   16   ปี 

ลำดับ

ชื่อ -  สกุล

ตำแหน่ง

เงินรางวัล

1

 ปากเกร็ด B

ชนะเลิศ

 8,000

2

 ปากเกร็ด A

รองชนะเลิศ

5,000 

3

 เมืองพัทยา

ที่  3

 3,000

4

 อิมพีเรียลปากน้ำ

ที่  3

 3,000

view(5479)